[x] ปิดหน้าต่างนี้
Powered by ATOMYMAXSITE 2.5
.:: วิทยาลัยการอาชีพตรัง ::.
ยินดีต้อนรับคุณ บุคคลทั่วไป  

สมัครเรียน (ปีการศึกษา 1/2562)

เมนูหลัก
ข้อมูลพื้นฐาน 9 ประการ
แผนกวิชาที่เปิดสอน
อศจ.ตรัง
หน่วยงานในสอศ.
ระบบสมาชิก
Username :
Password :
[ สมัครสมาชิก ] | [ ลืมรหัสผ่าน ]
สมาชิกทั้งหมด 25 คน
สมาชิกที่กำลังออนไลน์ 0 คน


  

   เว็บบอร์ด >> ห้องนั่งเล่น >>
ความไม่สะดวกของเว็บไซต์วิทยาลัย  VIEW : 1504    
โดย Kwan

UID : ไม่มีข้อมูล
โพสแล้ว : 1
ตอบแล้ว :
เพศ :
ระดับ : 1
Exp : 20%
เข้าระบบ :
ออฟไลน์ :
IP : 182.232.73.xxx

 
เมื่อ : พุธ ที่ 11 เดือน พฤษภาคม พ.ศ.2559 เวลา 12:51:13    ปักหมุดและแบ่งปัน

Notice: Undefined variable: detail in /var/www/html/web57/modules/webboard/post_cat.php on line 262 อยาำกให้อัพโหลดกิจกรรมของวิทยาลัยลงในเว็บไซด์ค่ะ เพราะเด็กบางคนที่ไม่ได้ตั้งใจฟังกิจกรรมทำให้ผู้ปกครองตามเรื่องยากและเรื่องเครื่องแบบก็น่าจะมีบอกในเว็บไซต์เช่นกันค่ะ ขอบคุณค่ะ



โดย
UID : ไม่มีข้อมูล
โพสแล้ว :
ตอบแล้ว : 1
ระดับ : 1
Exp : 100%
IP : 203.154.68.xxx

 
ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 16 มิ.ย. 2559 : 15:37

Yeezy http://www.yeezy.com.co/ Yeezy http://www.yeezys.us.com/ Yeezy http://www.yeezysupply.us.com/ Yeezy Shoes http://www.yeezy-shoes.us.com/ Yeezy Boost 350 V2 http://www.yeezy-boost350.com/ Yeezy Boost http://www.yeezyboost350.us.com/ Yeezy Boost 350 V2 Blue Tint http://www.yeezybluetint.com/ Yeezy 500 Utility Black http://www.yeezy500utilityblack.com/ Yeezy 500 Utility Black http://www.yeezy500utilityblack.us/ Nike Air VaporMax http://www.vapor-max.org.uk/ Salomon UK http://www.salomon-shoes.org.uk/ Salomon http://www.salomons.me.uk/ Salomon Shoes http://www.salomonspeedcross4.org.uk/ Off White Jordan http://www.offwhitejordan1.com/ Vapor Max http://www.nikevapormax.org.uk/ React Element 87 http://www.nikereactelement87.us.com/ Nike Element 87 http://www.nikereactelement87.us/ Nike Air Vapormax Plus http://www.nikeplus.us/ Nike Outlet Store http://www.nike--outlet.us/ Nike Outlet Store http://www.nikeoutletstoreonlineshopping.us/ Nike Outlet Store Online Shopping http://www.nikeoutletonlineshopping.us/ Cheap Nike NBA Jerseys http://www.nikenbajerseys.us/ Nike Air Max http://www.nikeairmax.us/ Air Max 2017 http://www.max2017.us/ Air Jordan Shoes http://www.jordan-com.com/ Jordan 11 Concord http://www.jordan11-concord.com/ Kanye West Yeezys Boost Shoes http://www.cs7boots1.com/ Cheap NBA Jerseys http://www.cheapnba-jerseys.us/ Birkenstock Sandals http://www.birkenstocksandalsuk.me.uk/ Basketball Jersey http://www.basketball-jersey.us/ Balenciaga UK http://www.balenciaga.me.uk/ Balenciaga http://www.balenciagauk.org.uk/ Balenciaga http://www.balenciagatriples.org.uk/ Balenciaga UK http://www.birkenstocks.me.uk/ Balenciaga Trainers http://www.balenciagatrainers.org.uk/ Nike Air Max http://www.airmax270.org.uk/ Yeezy http://www.adidasyeezyshoes.org.uk/ Yeezy Shoes http://www.adidasyeezyshoes.org.uk/

       แก้ไขกระทู้
โดย Admin
UID : ไม่มีข้อมูล
โพสแล้ว :
ตอบแล้ว : 4
ระดับ : 1
Exp : 100%
IP : 223.205.212.xxx

 
ความคิดเห็นที่ 2  เมื่อ 7 ก.ค. 2559 : 23:06

เฟสบุ๊ค งานประชาสัมพันธ์ของวิทยาลัยครับ มีภาพกิจกรรมต่างๆให้ดู


      
โดย นายเชียงราย
UID : ไม่มีข้อมูล
โพสแล้ว :
ตอบแล้ว : 1
ระดับ : 1
Exp : 100%
IP : 203.154.68.xxx

 
ความคิดเห็นที่ 3  เมื่อ 1 ส.ค. 2559 : 13:26

เข้าเว็บมหาลัยไม่ได้ครับ ตอนนี้อยู่เชียงราย

      
1